มวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้

ท่านนอร์ทสตาร์ จะมาไหมครับผมรอข้อมูลท่านตลอดและขอโทษที่ไม่ได้ขอบคุณ ข้อมูลแน่น แถม รวดเร็ว ไม่ตกข่าว เป็นเพือนกับคุณคนเหนือรึเปล่าเป็นคนทำข่าวในเวปนี้รึเปล่าใครมีเบอร์ติดต่อ ขอบ้างครับ ตามมาได้ตลอดให้ทีเด็ดคู่ไหนถ้าแพ้ แต่ราคาแพง ออกตัวได้ตลอด ช่อง 9 เล่นเพชรนรินทร์ มาได้ราคา15 ต่อ 1 รองออกตัวสบาย ท่านรู้จริงเรื่องมวยช่วยอยู่นานนาน รอผลงานท่านอยู่ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลูกพ่อขุน - [แก้ไข]
level : Guest
27/02/2012 - 13:17

No. 1 [206.194.391]

คงยังมั๊งครับ พักสักพัก เป็นผู้เสพ โทษมันเบากว่าผู้จำหน่าย อ้าว คนละเรื่องนิ ลองติดตามข้อมูลท่านอื่นดูบ้าง ไม่น่าจะน้อยหน้า ไปกว่ากันหรอกครับผมก็ไม่ได้เก่งกาจ อะไรนักหนาหรอกครับ เพียงแค่ ทำตัวตามที่ พ่อ-แม่ และครูบาอาจารย์ สอนสั่งมา ว่า.. จงทำตัวให้เป็นน้ำครึ่งแก้ว อย่าทำตัวเป็นน้ำเต็มแก้ว --จงอย่าอายที่จะบอกกับใครว่าไม่รู้ และขอคำแนะนำจากผู้รู้ --ครับผม

.. นกต้องมีขน คนต้องมีพวก ปลวกต้องมีนางพญา แต่พวกหมาๆ ห่างไว้ก็ดี-..

เอว้ง ก็มี ด้วยประการ ฉะนี้แล  เจริญพร นะโยม ลูกพ่อขุน  สาธุ

นอร์ทสตาร์ - [แก้ไข]
27/02/2012 - 16:15

No. 2 [206.194.396]

ถ้าไม่ตอบก็จะน้อยหน้าท่าน นอร์ทสตาร์แน่เลย ผมคนหนึ่งหละที่ชื่นชอบทัศนะ วิจารณ์ ของท่าน เพื่อน ๆ เขาชื่นชอบมันเป็นสิ่งที่ดีนะ ดีกว่าคนไม่ชอบ ด่ากันไปมา  ผมกับท่านนอร์เป็นเพื่อนกันครับ ทางด้านความคิดและจิตใจที่ชอบมวย  ขันติ ไม่โกรธ ไม่โทษ ไม่อีจฉา กัน มีแต่แบ่งบัน ความคิดความอ่าน จากความรู้ความเข้าใจ มาเป็นตัวอักษร (อาจจะจิ้มยากหน่อยสายตาแย่ลงตามอายุใข ) ก็แล้วแต่มุมมองของผู้อ่านและผู้รู้ ที่จะเอาเอาเสพ (แค่บำบัด) อย่าเป็นผู้รู้แล้วเอามาขาย ( ติดคุกนะ) แหนะ ท่านนอร์นั้นละทำให้ผมเขวไปใกล้แล้ว ไม่เกียวกันนะแยกแยะด้วย

คนเหนือ - [แก้ไข]
27/02/2012 - 20:55

No. 3 [206.194.397]

อีกนิดนะ  ไม่ใช่ไม่เชือ พ่อ แม่ครูบาอาจารย์นะ   ถ้าเป็นเบียร์ เขารินให้ครึ่งแก้ว  ท่านเอาเปล่า..............................................อา.......ล้อ.......เลน.....น่า

27/02/2012 - 21:02

No. 4 [206.194.398]

เมาครับ เอ๊ย เปล่าครับ ความหมายคำว่า อย่าทำตัวเป็นน้ำเต็มแก้ว ของผมคือ น้ำถ้าเต็มแก้ว แล้วเราจะเติมอะไรลงไป ไม่ได้ อีก เหมือนความรู้ถ้าเราคิดว่าเราเก่งแล้ว ไม่ยอมรับความรู้จากผู้อื่นมาเพิ่มเติม มันจะเหมือนน้ำที่เต็มแก้วแล้วไม่รับอะไรต่อไม่ว่า น้ำมิตร หรือ น้ำใจ และน้ำเสียงตักเตือน จากผู้อื่น แต่ถ้าน้ำเมา เราขอเป็นไห ถึงจะสะใจ นะเพื่อน ร่วมชีวิต เอ๊ย ร่วมความคิด พูดถึงเรื่อง เบียร์ เรื่องเหล้า ก็ เมา ซิคร๊าาาาบ ของมัก ของซอบ เฮาเด้อขอบคุณ ที่ตอบ ท่านลูกพ่อขุนแทนผม  ครับเราเป็นเพื่อนร่วมความคิดกันครับ

นอร์ทสตาร์ - [แก้ไข]
27/02/2012 - 21:40

No. 5 [206.194.399]

คุยถึงเจ้าของกะทู้บ้างเดี๋ยวท่านลูกพ่อขุนจะน้อยใจนะ  ท่านลูกพ่อขุนว่างัยครับ

เดี๋ยวผมเมาก่อนนะท่านนอร์ทชงจังเลย แค่แซว เรื่องครั่งแก้ว ท่านเลยโม...ให้ผมเต็มแก้วตลอด    ปรัชยา (ถูกหรือเปล่า )ตลอดเลยนะท่าน

27/02/2012 - 22:16

Page :  1  2 

เพิ่มในหัวข้อ : มวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้

captcha