มวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้

No. 6 [206.194.400]

ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งครับ!!! ที่ติดตามผลงานของคุณนอร์ท มาตลอดครับถึงผมไม่ได้เข้าไปคุยด้วยแต่ผมอ่านข้อมูลของคุณตลอดครับ  ก่อนวันชกทีไรต้องเปิดหาข้อมูลของคุณนอร์ททุกครั้งครับ ผลก็เล่นชนะหลายครั้งแล้วครับ เและส่วนตัวผมมั่นใจว่าคุณ นอร์ทเป็นคนจริงใจครับ  และข้อมูลแน่นมากครับ  คนหวังดีกับคนอิจฉามันต่างกันครับ  ไม่ต้องสนใจครับ  คงความดีไว้ครับ แต่ถ้าเวปนี้มีคนเบียดเบียนหรือถ้าท่านไปอยู่เวปไหน  โปรดแจ้งด้วยนะครับผมจะติดตามท่านไปทุกที่ (และมีคนทีดีและผมติดตาม ผลงานของเขาหลายคนครับที่อยู่ในใจของผมแต่เค้ายังไม่โดนคุกคามครับ) !!!!!!!

รักคุณ นอร์ท สตาร์ - [แก้ไข]
level : Guest
27/02/2012 - 23:30

No. 7 [206.194.401]

ไปธุระ ตจว.มาได้คำตอบก็พอใจละคับแต่เป็นไรกันไม่สำคัญให้ทุกท่านให้ความรู้อยู่ที่นี่ จะรออยู่ครับ อย่าเมา จนลืม ลงให้กันนะครับ เสาร์-อาทิตย์จะรอขอขอบคูณล่วงหน้าครับ

ลูกพ่อขุน - [แก้ไข]
28/02/2012 - 08:14

No. 8 [206.194.405]

ขอบคุณทั้ง สามท่าน มากครับ เหมือนเดิมครับสำหรับผม งดวิจารณ์ แต่ข้อมูลไม่งด ครับ และเน้นเฉพาะ ช่อง 3 กับ ช่อง 7 เพราะช่องอื่น มวยเปลี่ยนบ่อยมากเสียเวลาหาข้อมูล อาจมีแถมช่อง 9 บ้าง เป็นบางครั้งขอบคุณเช่นกันครับ ที่ติดตาม ผมมาตลอด ยอดติดตาม 8,000 กว่าคน ช์ื่นชอบก็มี อิจฉาก็เยอะ เป็นธรรมดา แต่ขอยืนยัน อยู่เวป นี้จนกว่าจะโดนแบน ค่อยว่ากันอีกที เวปเพื่อนยังไม่โพสต์ครับ แน่นอน และไม่มีการก็อป ไปลงอีก ต่อไป จนกว่าผมจะ โอ .เค.-ขอบคุณครับ

นอร์ทสตาร์ - [แก้ไข]
28/02/2012 - 12:51

Page :  1  2 

เพิ่มในหัวข้อ : มวยไทย 7 สี อาทิตย์นี้

captcha