นอร์ทสตาร์ มาแล้ว ครับท่าน

No. 6 [208.196.418]

คุณ นอร์ท หายไปไหนครับ ท่าน คนเหนือ หรือว่าเบื่อ   .........รอบกัด ตอนนี้พวกมันเงียบไปได้ละ แต่ต้องระวังมันจะแว้งมากัดอีก  แต่คงไม่กล้าแล้วหละ มันก็เจอตอกกับ ยับอีก อิอิ... ถูกใจ จิง คุณ นอร์ท 

มัน.... หยด ติ้งๆๆๆ

รักคุณ นอร์ท สตาร์ - [แก้ไข]
level : Guest
29/02/2012 - 15:29

No. 7 [208.196.422]

ระหว่างพักยกที่ 4 ครับ แพทย์สนามกำลังตรวจบาดแผลฝ่ายตรงข้ามอยู่ว่าจะให้ชกต่อหรือเปล่า พี่เลี้ยงช่วยกันคัดเลือด ไม่ให้ไหลแต่มันมวยของสนามเลยตรวจนาน แต่ไม่เป็นไร ถ้าปล่อยออกมายกนี้ น็อคแน่ๆไม่รอคะแนนเดี๋ยวมันโกง คนที่เล่นข้างผมไม่ต้องออกตัว กินเต็ม ๆเลย เชื่อใจนอร์ทสตาร์สิไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน มันนอนแน่ๆ รีบจับแพ้ซะ กรรมการ เดี๋ยวเสียมวยเอาละสนุกกันพอสมควร เสาร์-อาทิตย์หน้า มาให้ข้อมูลเต็มที่ แต่เสาร์-อาทิตย์นี้ท่านใดสงสัยข้อมูลอะไร ถามไถ่ได้ครับ เดี๋วโพสต์ให้ถ้าไม่โดนแบนซะก่อนขอบคุณครับ ท่าน เจ้าของนาม -รักคุณนอร์ทสตาร์-เชื่อผมน็อคแน่นอน

นอร์ทสตาร์ - [แก้ไข]
level : Guest
29/02/2012 - 22:29

Page :  1  2 

เพิ่มในหัวข้อ : นอร์ทสตาร์ มาแล้ว ครับท่าน

captcha