มวยน่าเล่นวันนี้....ช่อง...7

หลังการชั่งน้ำหนัก.....ช่อง 7 วันนี้....
คู่  1  หาญ ครับเจ้าบ้านอาวุธมวยวงนอกเหนือกว่า  วันนี้ได้ใหญ่นี้คือความได้เปรียบ....น้ำตาลเอจะชนะได้ต้องลงทุนเยอะ....จะไหวไหม...หาญจึงเป็นมวยน่าเล่นวันนี้......ใหญ่ครับใหญ่........
คู่  2  ไม่มีทัศนะ.........ดูกระแสก่อนชก.....เพชรน้ำหนึ่งซ้อมมาดี  ฝีมือเพชรทองไท.........
คู่  3  สายข่าวผมแจ้งว่าวันนี้ให้ใส่เจ้ารุ่งเกียรติเต็มที่ทั้งยาวทั้งใหญ่...แถมทีมงานมาเพรียบวันนี้ต้องเกิดให้ได้........รองเข้าไปเต็มพิกัดตัวนี้.....ผมก็ต้องตามครับมวยเข่าชนเข่า....วันนี้รุ่งเกียรติได้เปรียบ.....อย่ามาแย่งอาชีพผมนะครับ........เข่ายาว ๆ..........
คู่  4  วันนี้ยังต้องเล่นเจ้าบ้านการเตรียมตัวดีกว่าครับ.........ฤทธิเดช ไม่กลัวฟ้าสั่งหรอก  ต้น ๆ  อาจจะตั้งรับได้ ปลาย ๆ  วงนอกต้องฤทธิเดช....ฟ้าสั่งจะเข้าไปจับไม่ใช่เรื่องง่ายแน่  เจอแข้งและเข่าสวนออกมา....หากวันนี้ไม่หมดแรงข้าวต้มก่อนยังน่าวัดฤทธิเดข......การเตรียมตัวฟิตซ้อมดีกว่าครับ....วันนี้มาอุ่ยเครื่องเฉย ๆ..........ผ่านครับวันนี้.........
มวยชอบวันนี้   ฤทธิเดช  ร่างกายดีกว่า  หาญ  ทั้งยาวทั้งใหญ่....สาย ๆ ดู กระแสมวยอีกครั้งนะครับ....

มวยหมัด - [แก้ไข]
level : Guest
01/04/2012 - 11:51

No. 1 [333.309.812]

วันนี้จะไปเล่น..
1. หาญ  ได้ใหญ่...วันนี้ลดน้ำหนักนานไปหน่อย....แต่ยังเชื่อในทีมงาน  ไม่ต่อจะเสมอหรือรองเท่านั้น.........คู่คี่......ออกตัวได้......ต้น ๆ ไปก่อนแน่....
2. เพชรน้ำหนึ่ง   สายอิสานผมเล่นตัวนี้.....การฟิตซ้อมดีมาก...เตรียมตัวเยี่ยมจะขาดแต่ความทรหด.....หากยืนระยะได้น่าจะผ่าน.....จะรอง  3-2  หากอ่อนนมก็จบเกม.....วันนี้ได้ใหญ่เช่นกัน......การซ้อมเยี่ยมพี่ซอยยืนยัน....
3. รุ่งเกียรติ  ได้ใหญ่วันนี้เข่ารัดฟัดกระจายปลายๆ  น่าจะผ่าน....หากไปจูบศอก หมัด ก่อน ก็แล้วไป....รองครับรอง.....ทีมงานยืนยันมั่นใจ...ผ่าน...
4. ฤทธิเดช...........เจ้าบ้าน เตรียมตัวมาดีกว่า.....สูสี  4-5  เฉือน...วันนี้มาเกิดเพื่อจะเข้ารายการใหญ่.......อุ่นเครื่องว่างั้น.....อย่าต่อแพง....

01/04/2012 - 12:22

No. 2 [333.309.814]

ย้ำ  ฤทธิเดช.............ทีมงานยืนยันครับ................ก่อนชก....มั่นใจ...

01/04/2012 - 12:59

No. 3 [333.309.815]

ยินดีด้วยครับท่านวันนี้ของเรามาถึงบ้างละ  โดยเฉพาะคู่ 2 และ 3 ราคาเย็นเจี๊ยบฉลองไหนดีเอ่ย ฮ่าๆๆ มีความสุขจริงๆ

นอร์ทสตาร์ - [แก้ไข]
01/04/2012 - 17:08

No. 4 [333.309.816]

ขอ ขอบ คุณ ท่าน มวย หมัด มาก เรย ครับ

สำ หรับ ข้อ มูล ดีๆ ที่ มอบ ให้ คับ อิอิอิอิ

วันนี้ จัด เต็ม เรย ครับ อิ่ม แปร้ เรย

***** ปล. เล่น มวย ตัว ใหญ่ เมีย ไม่ ด่า จริงๆ ขอบ บอก ****

อาทิตย์ หน้า อย่า ลืม มาแบ่ง ปัน ข้อ มูล ดีๆ อีก น่ะ ครับ ท่าน

ผม จะ รอ ติด ตาม ครับ ไม่ มี อ่ะ ไร ตอบ แทน ครับ

***มี แค่ คำ ว่า ขอบ คุณ มากๆ ครับ****

เด็ก Buriram จ้า - [แก้ไข]
01/04/2012 - 18:14

No. 5 [333.309.817]

****ท่าน นอร์ท บอก จะ โทร หา ผม ม่ะ เห็น โทร เรย อ่ะ คัฟ****
แต่ ไม่ เป็น ไร ครับ เพราะ ผม ได้ ข้อ มูล ดีๆ จาก ท่าน มวย หมัด ครับ
ยัง ไง ถ้า  อาทิตย์ หน้า มี ของ ดีๆ ก้อ อย่า ลืม กระ ผม ละ กัน ครับ

ขอบ คูณ อีก ที ทั้ง 2 ท่าน ครับ

เด็ก Buriram จ้า - [แก้ไข]
01/04/2012 - 18:19

Page :  1  2  3 

เพิ่มในหัวข้อ : มวยน่าเล่นวันนี้....ช่อง...7

captcha