ช่อง 7 วันนี้....

วันนี้จะไปเล่นตามนี้ครับ......
คู่ 1  ขาวสนิท  เป็นรองยิ่งดี ขอเชื่อทีมงานอีกครั้ง บอกว่าอย่าตกใจรอเล่นราคางาม ๆ  ได้พิกัด 114  วันนี้ใหญ่....เชื่อครับเชื่อ.....ขาวสนิท...
คู่ 2  วันนี้ไปรอง คฑาเพชร....เชื่อในสายผม...แข็งแกร่ง....ตัวเล็กแต่แกร่ง...รองครับรอง....กระแสอสูรกายแรงมากตอนนี้...แต่ผมจะไปเล่นคฑาเพชร.....ยอมตายอีกครั้ง.....
คู่ 3  วันนี้จะไปทำสวนครับไปเล่น วิษณุพร.....รองครับรอง.....ใหญ่กว่าวันนี้น่าจะประคองตัวได้......เสียมามากแล้วขอรองก็แล้วกันคู่นี้...... 3-2 น่าจะดีเพื่อจะได้รวยบ้าง......วิษณุพร....ขอบในความใหญ่.....
คู่ 4  วันนี้ขอรองอีกสายข่าวบอกรองไปเลยเมืองหนึ่ง(สี่) มันเปลี่ยนตั้งแต่เมื่อไหร่นี่  ไม่สนชนอย่างเดียว....อาวุธความเป็นมวยเหนือกว่าเหลือแต่แรงปลายเท่านั้น......เอาน่าวันนี้วันสงกรานต์ช่อง 3 ก็ทำผมมาแล้ว...อีกตัวจะเป็นไรไป.....ราคางาม 3-2  รองแน่ ๆ.....
วันนี้จะไปเล่นมวยรองครับ......วิษณุพร....   เมืองหนึ่ง.....
สักวันมันน่าจะเป็นของเราบ้าง........

มวยหมัด - [แก้ไข]
level : Guest
15/04/2012 - 13:24

No. 1 [370.341.907]

ขอบ คุณ ท่าน มวย หมัด มาก ครับ

สำ หรับ ข้อ มูล ดีๆ

อิอิ วัน นี้ + ครับ

อา ทิตย์ หน้า มี ข้อ มูล มา โพส บอก กัน อีก น่ะ ครับ

เด็ก Buriram จ้า - [แก้ไข]
level : Guest
15/04/2012 - 16:52

* กระทู้นี้ ถูกล็อค