ผลมวยวันนี้..ช่อง 7

บวก ลบ แล้วกำไรนิดหน่อย  เสีย 1-2 ได้ 3-4 ท่านที่โทรหาผม ผมก็แจ้งไป สิบแสน   พิชิตชัย  แสนเก่ง ใจสู้  ได้มาจากทีมงาน สองตัวบนจากทีมงานหันหลังเล่น.....สองตัวจากสายใต้.....และเจ้าถิ่น....ถูกบ้างผิดบ้างไม่เป็นไรครับ...ยังเชื่อในทีมงานเหมือนเดิม....หากท่านใดสนใจแลกเปลี่ยนข้อมูลเชิญครับ....วันนี้รับสายแทบไม่ไหวเยอะมาก....ผมได้มายังไงก็บอกไปอย่างนั้นไม่ปิดบัง......บางแหล่งผมต้องจ่ายเงิน.....แต่ท่านมาแลกเปลี่ยนผมก็บอกไปผมไม่คิดเงินหรอกครับ....สบายใจได้......ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ....ขอบคุณท่านพี่ซอยเหมือนเดิม......วันนี้สายอิสานตายหยั่งเขียด...วันหน้าเอาใหม่ครับท่านพี่.....สู้ตายครับ.......5555555...

มวยหมัด - [แก้ไข]
level : Guest
13/05/2012 - 21:24

เพิ่มในหัวข้อ : ผลมวยวันนี้..ช่อง 7

captcha