คุยก่อนชก อนุวัฒน์ ศิษย์ฮอม VS ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์

อนุวัฒน์    ศิษย์ฮอม

มวยอาวุธหนักแรกหมัดเช็คบิลได้ ฉลาดดีแต่ช่วงหลังแพ้บ่อยไปหน่อยแรงดีถ้าไม่ถูกคู่ชกน๊อกก่อนก็มีโอกาสชนะคะแนน แต่อาทิตย์นี้เจอของหนักแน่การฟิตซ้อมหายห่วงซ้อมมาดีแน่นอนพร้อมแจ้งเกิดกับ 7 สีอีกครั้ง

แพ้น๊อกยก 4 สราวุธ  พิทักษ์ป่าผาแดง  ลพน

แพ้น๊อกเดียว     ส สุรเดช    กระบี่

ชนะคะแนน  เพชรดำ    เพชรนพเก้า

ยุทธศักดิ์    ศักดิ์บุรีรัมย์

มวยอาวุธคมมีลูกหลอกออกอาวุธให้เห็นประจำ ศอกหวังผลนับน๊อกได้  เร็วเข้าทำ  ออกหนี ชกมากยกน่าจะหมดและออกมาเต้นประจำ ถ้าคู่ต่อสู้รู้ทั้นเดินเข้าหาเวลาออกมาเต้นยุทธศักดิ์มีโอกาสแพ้สูง ถ้าเต้น ๆ หลอก ๆ จะออกอาวุธคือหมดแล้ว

คู่นี้น่าจะชกสนุก สิ่งแรกคือถามว่า ใครถูกน็อก    หมัด หรือ ศอก ถ้าไม่มีน๊อกจะเข้าตัวใหนดี มีคำตอบในใจอีกเช่นเคย หลังเจาะลึกก่อน

คนเหนือ - [แก้ไข]
level : Guest
30/08/2012 - 12:54

No. 1 [577.531.1210]

จัดเต็มเลยครับท่านคนเหนือ รอทรรศนะครับผม*-*

แฟนพันธ์แท้ - [แก้ไข]
level : User
6 Posted
31/08/2012 - 09:27

เพิ่มในหัวข้อ : คุยก่อนชก อนุวัฒน์ ศิษย์ฮอม VS ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์

captcha